



WIZARA YA AFYA

BARAZA LA FAMASI



FOMU YA UKAGUZI WA UENDESHAJI WA FAMASI

(Imeandaliwa chini ya Kifungu cha 52 (1) cha Sheria ya Famasi, 2011)

9.0 MUHTASARI WA MATOKEO YA UKAGUZI (Fomu ya matokeo ya ukaguzi ijazwe katika nakala mbili na kumuachia mmiliki moja)

Jina la famasi: MAGASHI PHARMACY
 Jina la mmiliki: PAUL MAGASHI
 Mkoa: Mwanza Wilaya: Mwanza Kata: Ruhungu Mtaa/Kijiji: Miti Mirefu
 Anwani: Simu: 07522451345

Matokeo ya ukaguzi

Maelekezo/ Hatua zilizochukuliwa

Simu ya ukaguzi imefika katika famasi hii ambayo imefutwa, inaendelea na biashara na kubani yafuatayo:

Kufuatia mmiliki kuendelea na biashara ilihali hana Mfamasi Msimamizi licha ya Maelekezo ya ukaguzi ambayo yalitake. ameilishe taarifa za Mfamasi Msimamizi ndani ya siku tano kuanzia tarehe 11/06/2021 au aitishe huduma mpaka atafupia pata Mfamasi na kumelishia vielelezo Ofisini. Sule ambalo ni kinyume na Kifungu Na. 43(a) Che Shere ya Famasi, 2011. Kinyo basi huduma zinasitishwa kwa muda usiozidi siku 90 kwa mujibu wa Kanuni Na. 13(a) ya Kanuni za Ujiji wa Majengo, 2020, inayo hita Baraza Kuchika kibali kwa muda endapo famasi haina Mfamasi Msimamizi.

① Famasi inaendelea na biashara kinyume na Maelekezo ya ukaguzi lila tarehe 11/06/2021 ambapo mmiliki alielekewa kumelishia vielelezo vya Mfamasi Mwingine ndani ya siku tano kuanzia tarehe ya ukaguzi hata hivyo mmiliki amekaidi na kuendelea na biashara kwa siku nane (8) zaidi bila kuwa na Mfamasi kinyume na Kifungu Na. 43(a) Che Shere ya Famasi, 2011.

A: Endapo huduma zimesitishwa, mmiliki anaelekezwa kufika Ofisi ya Msajili/Mganga Mkuu wa Halmashauri husika kwa hatua zaidi.

B: Endapo famasi haijafungwa, mmiliki anaelekezwa kuendelea kutoa huduma kwa kufuata Sheria, Kanuni na Taratibu zilizowekwa.

Majina ya Wakaguzi	Sahihi	Jina la mkaguliwa	Sahihi
1. <u>Cosmas Kayombo</u>	<u>[Signature]</u>	<u>Jeska Anthony</u>	<u>Anthony</u>
2. <u>Jonathan Mutea</u>	<u>[Signature]</u>		
3. <u>Ebelhand Mutea</u>	<u>[Signature]</u>		

Tarehe ya ukaguzi: 24/06/2021